EX-SFP-1GE-SX

SFP Module Juniper EX-SFP-1GE-SX SFP 1000Base-SX Gigabit Ethernet Optics 850nm 550m transmission on Multi mode Transceiver phân phối bởi Junipervn.com ®Phân phối sản phẩm EX-SFP-1GE-SX chính hãng
  • EX-SFP-1GE-SX
  • EX-SFP-1GE-SX
EX-SFP-1GE-SX
Sản phẩm chính hãng ®
  • Thông số sản phẩm EX-SFP-1GE-SX
  • Hãng sản xuất: Juniper
  • Mã sản phẩm: EX-SFP-1GE-SX
Trạng thái: Còn hàng Tình trạng: Mới 100%
Bảo hành: 12 tháng Giao hàng: Toàn quốc
Giá bán: 5,000,000 đ
- +
Hướng dẫn mua
Sản phẩm Juniper chính hãng, đầy đủ giấy tờ CO, CQ cho dự án
Báo giá EX-SFP-1GE-SX chính hãng - Hotline: 0985 299686 - Email: ThegioiJuniper@gmail.com

SFP Module Juniper EX-SFP-1GE-SX SFP 1000Base-SX Gigabit Ethernet Optics 850nm 550m transmission on Multi mode Transceiver

Module SFP Juniper EX-SFP-1GE-SX là thiết bị chuyên dụng dành cho môi trường truyền dẫn Multimode với bước sóng là 850nm, khoảng cách truyền dẫn tối đa là 550m, sử dụng đầu kết nối LC/LC (đầu nhỏ - LC Duplex). 

Module EX-SFP-1GE-SX là module quang Multi Mode do vậy để đảm bảo SFP hoạt động được thì mọi thứ phải đồng bộ, tức là cáp quang truyền dẫn, dây nhẩy, dây đuôi chuột (Pigtail) phải là Multimode.  

Module quang Juniper EX-SFP-1GE-SX SFP 1000Base-LX 850nm 550m MMF tương thích với phần lớn thiết bị chuyển mạch Switch Juniper đang hiện hành như: 

Bộ chuyển mạch Switch Juniper EX2200, EX2300, EX3300, EX4200, EX4600. 

Moule quang EX-SFP-1GE-SX được dùng làm Uplink cho việc truyền dẫn các tín hiệu Video như IP Camera, hội nghị truyền hình hay IP tivi. EX-SFP-1GE-SX có thể truyền tải dữ liệu cho khoảng 433 IP Camera HD (720p), IP Camera Full HD (1080P).

Thông số kỹ thuật Module Juniper EX-SFP-1GE-SX

Hãng: Juniper

Mã sản phẩm: EX-SFP-1GE-SX

Loại hình: SFP +

Bước sóng: 850nm

Cổng Giao diện: LC Duplex

Loại cáp: MMF

Tốc độ dữ liệu tối đa: 1Gb / giây

Khoảng cách cáp tối đa: 550m over OM2 MMF

Linh kiện quang: VCSEL 850nm

Độ nhạy thu: < -17dBm

Năng lượng TX: -8,2 ~ 0,5dBm

Hỗ trợ DOM: Có

Kích thước: 0,50 "x 0,50" x 2,25 "

Phạm vi nhiệt độ thương mại: 0 đến 70 ° C (32 đến 158 ° F)

Giao thức: Tuân thủ SFF-8472 MSA, IEEE 802.3ah-2004

Hãy liên hệ với chúng tôi theo các số Hotline trên Website để được tư vấn và hỗ trợ tốt nhất các thông tin về sản phẩm.

Sản phẩm khác có thể bạn quan tâm

Địa chỉ mua EX-SFP-1GE-SX chính hãng, uy tín ✅ Giao hàng toàn Quốc 24/7
[ Hà Nội ] Số 6A Ngõ 235 đường Nguyễn Trãi, Thanh Xuân, Hà Nội
Điện thoại: 024 22255666 - Hotline: 0981 558668
[ Hồ Chí Minh ] 108/1/6 Biệt Thự Làng Hoa, Cây Trâm, Gò Vấp, HCMC
Điện thoại: 028 62959899 - Hotline: 0985 299686

Đại lý Juniper chính hãng
Hotline hỗ trợ bán hàng Hà Nội Hotline hỗ trợ bán hàng HCM


Giao EX-SFP-1GE-SX tận nơi

✅ Sản phẩm Juniper chính hãng

✅ Đầy đủ giấy tờ CO,CQ

✅ Giá bán cạnh tranh nhất

✅ Dịch vụ chuyên nghiệp

✅ 10.000 khách hàng lựa chọn

✅ Giao hàng toàn Quốc

✅ Hỗ trợ kỹ thuật 24/7


E MAIL BÁO GIÁ SẢN PHẨM JUNIPER

báo giá EX-SFP-1GE-SX chính hãng

download datasheet Juniper

Juniper Việt Nam (Junipervn.com) là đơn vị Top 3 phân phối thiết bị mạng Juniper chính hãng, uy tín, chuyên nghiệp tại Việt Nam.


0981558668