EX-SFP-10GE-LR

Juniper Module EX-SFP-10GE-LR SFP+ 10GBase-LR 10 Gigabit Ethernet Optics, 1310nm for 10km Single mode Transceiver phân phối bởi Junipervn.com ®Phân phối sản phẩm EX-SFP-10GE-LR chính hãng
  • EX-SFP-10GE-LR
  • EX-SFP-10GE-LR
EX-SFP-10GE-LR
Sản phẩm chính hãng ®
  • Thông số sản phẩm EX-SFP-10GE-LR
  • Hãng sản xuất: Juniper
  • Mã sản phẩm: EX-SFP-10GE-LR
Trạng thái: Còn hàng Tình trạng: Mới 100%
Bảo hành: 12 tháng Giao hàng: Toàn quốc
Giá bán: 12,900,000 đ
- +
Hướng dẫn mua
Sản phẩm Juniper chính hãng, đầy đủ giấy tờ CO, CQ cho dự án
Báo giá EX-SFP-10GE-LR chính hãng - Hotline: 0981 558668 - Email: ThegioiJuniper@gmail.com

Juniper EX-SFP-10GE-LR SFP+ 10GBase-LR 10 Gigabit Ethernet Optics, 1310nm for 10km Single mode Transceiver

Module SFP Juniper EX-SFP-10GE-LR là thiết bị chuyên dụng dành cho môi trường truyền dẫn Single Mode với bước sóng là 1310nm, khoảng cách truyền dẫn tối đa là 10km, sử dụng đầu kết nối LC/LC (đầu nhỏ). 

Module EX-SFP-10GE-LR là module quang Single Mode do vậy để đảm bảo SFP hoạt động được thì mọi thứ phải đồng bộ, tức là cáp quang truyền dẫn, dây nhẩy, dây đuôi chuột (Pigtail) phải là Single Mode.  

Module quang Juniper EX-SFP-10GE-LR SFP+ 10GBase-LR 10 Gigabit Ethernet Optics, 1310nm for 10km Single mode Transceiver đang được ưa chuộng sử dụng rộng rãi.

Nếu Module quang EX-SFP-10GE-LR được dùng làm uplink cho việc truyền dẫn các tín hiệu Video như IP Camera, Hội Nghị Truyền Hình hay IP Tivi thì: SFP EX-SFP-10GE-LR có thể truyền tải dữ liệu cho khoảng 433 IP Camera HD (720p), hoặc module SFP EX-SFP-10GE-LR 325 IP Camera Full HD (1080P).

Thông số kỹ thuật Module Juniper EX-SFP-10GE-LR

Juniper Networks chính hãng: EX-SFP-10GE-LR

Loại hình: SFP +

Bước sóng: 1310nm

Cổng Giao diện: 1 x 10GBASE LC

Loại cáp: SMF

Tốc độ dữ liệu tối đa: 10.3125Gb / giây

Khoảng cách cáp tối đa: 10km

Linh kiện quang: DFB 1310nm

Độ nhạy thu: <-14,4dBm

Năng lượng TX: -8,2 ~ 0,5dBm

Hỗ trợ DOM: Có

Kích thước: 0,50 "x 0,50" x 2,25 "

Module Juniper EX-SFP-10GE-LR chuyên dụng tương thích với các bộ chuyển mạch Switch Juniper EX2200, EX2300, EX3300, EX4200, EX4600

Hãy liên hệ với chúng tôi theo các số Hotline trên Website để được tư vấn và hỗ trợ tốt nhất các thông tin về sản phẩm.

Sản phẩm khác có thể bạn quan tâm

Địa chỉ mua EX-SFP-10GE-LR chính hãng, uy tín ✅ Giao hàng toàn Quốc 24/7
[ Hà Nội ] Số 6A Ngõ 235 đường Nguyễn Trãi, Thanh Xuân, Hà Nội
Điện thoại: 024 22255666 - Hotline: 0985 299686
[ Hồ Chí Minh ] 108/1/6 Biệt Thự Làng Hoa, Cây Trâm, Gò Vấp, HCMC
Điện thoại: 028 62959899 - Hotline: 0981 558668

Đại lý Juniper chính hãng
Hotline hỗ trợ bán hàng Hà Nội Hotline hỗ trợ bán hàng HCM


Giao EX-SFP-10GE-LR tận nơi

✅ Sản phẩm Juniper chính hãng

✅ Đầy đủ giấy tờ CO,CQ

✅ Giá bán cạnh tranh nhất

✅ Dịch vụ chuyên nghiệp

✅ 10.000 khách hàng lựa chọn

✅ Giao hàng toàn Quốc

✅ Hỗ trợ kỹ thuật 24/7


E MAIL BÁO GIÁ SẢN PHẨM JUNIPER

báo giá EX-SFP-10GE-LR chính hãng

download datasheet Juniper

Juniper Việt Nam (Junipervn.com) là đơn vị Top 3 phân phối thiết bị mạng Juniper chính hãng, uy tín, chuyên nghiệp tại Việt Nam.


0981558668