SFP Module Juniper chính hãng

Thiết bị mạng Juniper thương hiệu chuyên cung cấp thiết bị mạng viễn thông uy tín lâu năm trên thị trường với sự đa dạng và chất lượng trong từng phân khúc sản phẩm đang được đông đảo quý khách hàng ưa chuộng sử dụng. Ngoài Ethernet Switch dòng EX Series và thiết bị tường lửa thế hệ mới ( Firewall Juniper ), SFP Module cũng là một trong những sản phẩm đặc thù làm nên tên tuổi Juniper.

Đôi chút khác biệt trong kiểu dáng tạo nên diện mạo hoàn toàn mới với SFP Module hãng Juniper. SFP Module Juniper có in logo nổi bật kèm theo chi tiết các thông tin về sản phẩm để quý khách hàng dễ dàng nhận biết, phân biệt trong quá trình thi công lắp đặt.

Juniper Module SFP có kích thước nhỏ gọn là các đầu cắm LC ( dạng đầu cắm vuông nhỏ ) có thể linh hoạt sử dụng trên nền tảng 2 tiêu chuẩn đường truyền cáp quang Singlemode và cáp quang Multimode với những bước sóng và khoảng cách truyền dẫn khác nhau tốc độ lên tới 10Gb mang đến cho quý khách hàng nhiều hơn những sự lựa chọn thích hợp.

SFP Module Juniper có những loại nào?

Module quang Juniper thường được phân loại theo các chuẩn cáp mạng và thiết bị sử dụng, bởi vậy thiết bị này thường được phân làm 2 loại tốc độ 1Gb (Cáp Singlemode – cáp đơn mode) và tốc độ 10Gb với (Cáp quang Multimode - Cáp quang đa mode).

Một số loại module phổ biến như:

EX-SFP-10GE-SR - Module SFP Juniper EX-SFP-10GE-SR SFP+ 10GBase-SR 10 Gigabit Ethernet Optics, 850nm for up to 300m on Multi mode Transceiver

EX-SFP-1GE-SX - SFP Module Juniper EX-SFP-1GE-SX SFP 1000Base-SX Gigabit Ethernet Optics 850nm 550m transmission on Multi mode Transceiver

EX-SFP-10GE-LR - Juniper Module EX-SFP-10GE-LR SFP+ 10GBase-LR 10 Gigabit Ethernet Optics, 1310nm for 10km Single mode Transceiver

EX-SFP-1GE-LX - SFP Module Juniper EX-SFP-1GE-LX SFP 1000Base-LX 1310nm 10km SMF

Thông số kỹ thuật SFP Module Juniper

Hãng: Juniper

Loại hình: SFP+

Bước sóng: 850nm, 1310nm

Cổng giao diện: LC Duplex

Loại: SMF – MMF

Tốc độ truyền tải dữ liệu: 1Gb – 10.3125Gb / giây

Khoảng cách tối đa: 300km

Độ nhạy thu: <-14,4dBm

Năng lượng TX: -8,2 ~ 0,5dBm

Kích thước: 0,50 x 0,50 x 2,25

Mua Module SFP Juniper chính hãng ở đâu?

Juniper Việt Nam đơn vị uy tín, địa chỉ phân phối thiết bị mạng Juniper chính hãng duy nhất tại Việt Nam. 

Khi đến với chúng tôi quý khách hàng sẽ được sở hữu những sản phẩm chính hãng, có đầy đủ giấy tờ pháp lý CO,CQ, Bảo hành 12 tháng.

Ngoài ra, Juniper Việt Nam quý khách hàng cũng được  tư vấn, hỗ trợ tốt nhất các giải pháp hệ thống và thiết bị sử dụng nhằm tối ưu hóa sức mạnh hệ thống và giảm thiểu chi phí thấp nhất cho các doanh nghiệp.


PHÂN PHỐI Module Juniper CHÍNH HÃNG UY TÍN SỐ 1️⃣ VIỆT NAM

Phân phối Switch Juniper EX2200 | Juniper EX2300 | EX3300 | EX3400 | EX4200 | EX4300 | EX4600

Vui lòng sử dụng chức năng tìm kiếm để khám phá hàng ngàn sản phẩm Juniper chính hãng trên website.


0981558668