EX3300-48T

Juniper EX3300-48T 48-port 10/100/1000BASE-T with 4 SFP+ uplink ports (optics not included) phân phối bởi Junipervn.com ®Phân phối sản phẩm EX3300-48T chính hãng
  • EX3300-48T
  • EX3300-48T
EX3300-48T

Sản phẩm chính hãng ®
  • Thông số sản phẩm EX3300-48T
  • Hãng sản xuất: Juniper
  • Mã sản phẩm: EX3300-48T
  • Dòng sản phẩm: EX2200 Series
Trạng thái: Còn hàng Tình trạng: Mới 100%
Bảo hành: 12 tháng Giao hàng: Toàn quốc
Giá bán: 79,000,000 đ
- +
Hướng dẫn mua
Sản phẩm Juniper chính hãng, đầy đủ giấy tờ CO, CQ cho dự án
Báo giá EX3300-48T chính hãng - Hotline: 0981 558668 - Email: ThegioiJuniper@gmail.com

Switch Juniper EX3300-48T​ 48 port 10/100/1000BASE-T with 4 SFP+ uplink ports

Bộ chuyển mạch Switch Juniper EX3300-48T Ethernet là giải pháp truy cập doanh nghiệp linh hoạt, hiệu quả về chi phí cho môi trường trong khuôn viên và trung tâm dữ liệu. Sản phẩm nổi bật của dòng Switch Juniper EX3300 một giải pháp chuyển mạch nhỏ gọn, có thể mở rộng, hỗ trợ dữ liệu hội tụ, thoại và video.

Thiết bị chuyển mạch Switch này được thiết kế với 48 cổng 10/100 / 1000BASE-T và 4 cổng Gigabit Ethernet chế độ kép (GbE) / 10 GbE dạng nhỏ các cổng kết nối có thể cắm được (SFP / SFP +).

Ethernet Juniper Switch EX3300-48T

Hình ảnh: Ethernet Juniper Switch EX3300-48T

Bộ chuyển mạch Switch EX3300-48T này hỗ trợ Ethernet qua Ethernet (PoE) hoặc 802.3at PoE +. Các công tắc cung cấp các tùy chọn làm mát từ trước ra sau và từ sau ra trước và chúng có thể được cấu hình bằng nguồn điện DC. Tối đa 10 thiết bị có thể được kết nối và vận hành như một thiết bị duy nhất sử dụng công nghệ Khung gầm ảo của Juniper's , cung cấp giải pháp thanh toán, có thể mở rộng để mở rộng môi trường mạng.

Thông số kỹ thuật Switch Juniper EX3300-48T chính hãng

Hãng: Juniper

Mã sản phẩm: Juniper Switch EX3300-48T

Cổng: 48 cổng Ethernet tốc độ 10/100/1000 và 4 cổng đường lên 10 GbE / GbE

Kích thước (W x H x D):  17,4 x 1,7 x 12 in (43,7 x 4,4 x 31 cm)

Trọng lượng 10,0 lb (4,6 kg)

DRAM 1 GB với ECC

Flash 1 GB

CPU 1 GHz

Khả năng khung gầm ảo 

• Số lượng thành viên tối đa: 10

• Số lượng cổng khung gầm ảo: 4

• Dung lượng kết nối khung gầm ảo tối đa: 80 Gbps

• Hỗ trợ giao diện phụ thuộc trung bình tự động / giao diện phụ thuộc trung bình (MDI / MDIX)

• Giảm tốc độ cổng / cài đặt tốc độ tối đa được quảng cáo trên các cổng 10/100 / 1000BASE-T

• Giám sát quang kỹ thuật số cho các cổng quang

Dung lượng chuyển mạch gói 128 Gbps

Thông lượng lớp 2 (Mpps) 95 Mpps

Chuyển đổi lớp 2 • Địa chỉ MAC tối đa trên mỗi hệ thống: 16.000

• Khung Jumbo: 9.216 Byte

• Số lượng Vlan: 4.096

• Phạm vi ID Vlan có thể có: 1-4,095

• Vlan dựa trên cổng

• Vlan dựa trên MAC

• Vlan thoại

• Tương thích với Per-Vlan Spanning Tree Plus (PVST +)

• RVI (Giao diện Vlan được định tuyến)

• IEEE 802.1AB: Giao thức khám phá lớp liên kết (LLDP)

• LLDP-MED tích hợp VoIP

• IEEE 802.1D: Giao thức cây kéo dài

• IEEE 802.1p: Ưu tiên CoS

• IEEE 802.1Q: gắn thẻ Vlan

• IEEE 802.1Q-in-Q: Xếp chồng Vlan

• IEEE 802.1s: Giao thức cây nhiều nhịp (MSTP)

• Giao thức đăng ký nhiều Vlan (MVRP) của IEEE 802.1ak

• MAC dai dẳng (MAC dính)

• Số lượng MST được hỗ trợ: 64

• Số lượng phiên bản VSTP được hỗ trợ: 253

• IEEE 802.1w: Giao thức cây kéo dài nhanh (RSTP)

• IEEE 802.3x: Tạm dừng khung / điều khiển luồng

• IEEE 802.3ad: Giao thức điều khiển tập hợp liên kết (LACP)

• Giao diện phụ được gắn thẻ Vlan lớp 3

• Đăng ký Vlan Multicast (MVR)

• Hỗ trợ Metro - PVlan

- Quản lý lỗi kết nối IEEE 802.1ag

- Chuyển mạch bảo vệ vòng Ethernet ITU-T G.8032

- Đường hầm Q-in-Q của IEEE 802.1ad

- Định tuyến Vlan Multicast

- Giao thức đường hầm lớp 2 (L2TP)

- Thêm / xóa thẻ đơn

• Gắn thẻ SVlan dựa trên bộ lọc

• CoS linh hoạt (đánh dấu .1P bên ngoài)

Các tính năng của Lớp 3: IPv4 • Số lượng mục nhập Giao thức phân giải địa chỉ (ARP) tối đa: 4.000

• Số lượng đường truyền unicast tối đa trong phần cứng: 8.000

• Dự phòng lớp 3: VRRP

• Giao thức định tuyến:

- RIP v1 / v2

- Định tuyến tĩnh

- OSPF v2

- BGP v4

• Phát sóng theo hướng IP - chuyển tiếp lưu lượng

• Bộ định tuyến ảo (VRF-Lite) hỗ trợ RIP, OSPF, BGP

• Chính sách định tuyến

• Chuyển tiếp dựa trên bộ lọc (FBF)

• Chuyển tiếp đường dẫn ngược Unicast (uRPF)

• Đa nhân BGP (MBGP)

Các tính năng của Lớp 3: Chức năng quản lý IPv6 

• Phát hiện hàng xóm, ghi nhật ký hệ thống, Telnet, SSH, Junos Web, SNMP, Giao thức thời gian mạng (NTP), Hệ thống tên miền (DNS)

• Định tuyến tĩnh

• IPv6 ACL (PACL, VACL, RACL)

• IPv6 CoS (phân loại BA, MF và viết lại, lập lịch dựa trên TC)

• MLDv1 / v2 rình mò

• ping ping, theo dõi

• Cấu hình tự động không trạng thái IPv6

• Chuyển tiếp IPv6 lớp 3 trong phần cứng

Các tính năng của Lớp 3: Định tuyến IPv6 

• RIPng

• OSPF v3

• BGP v6

• Dự phòng IPv6 lớp 3: VRRP v6

• Hỗ trợ bộ định tuyến ảo cho IPv6 unicast

• PIM cho phát đa hướng IPv6

• MBGP

Bảo mật

 • Giới hạn MAC

• Địa chỉ MAC được phép, có thể định cấu hình trên mỗi cổng

• Kiểm tra ARP động (DAI)

• ARP proxy

• Hỗ trợ ARP tĩnh

• DHCP rình mò

• Bảo vệ nguồn IP

• Dựa trên cổng 802.1X

• Nhiều chất thay thế 802.1X

• 802.1X với gán Vlan

• 802.1X với quyền truy cập bỏ qua xác thực (dựa trên địa chỉ MAC của máy chủ)

• 802.1X có hỗ trợ VoIP Vlan

• Danh sách điều khiển truy cập động 802.1X (ACL) dựa trên các thuộc tính RADIUS

• Các loại EAP được hỗ trợ theo chuẩn 802.1X: Thông báo 5 (MD5), Bảo mật lớp vận chuyển (TLS), Bảo mật lớp vận chuyển có đường hầm (TTLS), Giao thức xác thực mở rộng được bảo vệ (PEAP)

• Danh sách kiểm soát truy cập, (Bộ lọc tường lửa Junos OS)

• Chuyển hướng và đi ra ACL (PACL) dựa trên cổng

• Xuất hiện và đi ra ACL (VACL) dựa trên Vlan

• Chuyển hướng và đi ra ACL (RACL) dựa trên bộ định tuyến

• Các mục ACL (ACE) trong phần cứng trên mỗi hệ thống: 1.500

• Bộ đếm ACL cho các gói bị từ chối

• Bộ đếm ACL cho các gói được phép

• Khả năng thêm / xóa / thay đổi các mục ACL ở giữa danh sách (chỉnh sửa ACL)

• L2-L4 ACL

• Chứng nhận kết nối mạng đáng tin cậy (TNC)

• Xác thực MAC tĩnh

• MAC-RADIUS

• Bảo vệ từ chối dịch vụ (DoS) trên mặt phẳng điều khiển

Các Module tương thích với Switch Juniper EX3300-24T

- EX-SFP-10GE-DAC-1M SFP+ 10-Gigabit Ethernet Direct Attach Copper (twinax copper cable), 1 m

- EX-SFP-10GE-DAC-3M SFP+ 10-Gigabit Ethernet Direct Attach Copper (twinax copper cable), 3 m

- EX-SFP-10GE-DAC-5M SFP+ 10-Gigabit Ethernet Direct Attach Copper (twinax copper cable), 5 m

- EX-SFP-10GE-DAC-7M SFP+ 10-Gigabit Ethernet Direct Attach Copper (twinax copper cable), 7 m

- EX-SFP-10GE-ER SFP+ 10GBASE-ER 10-Gigabit Ethernet Optics, 1,550 nm for 40 km transmission on SMF

Liên hệ với chúng tôi nếu bạn cần tư vẫn hỗ trợ tốt nhất các thông tin về sản phẩm Switch Juniper EX3300  chính hãng.

Sản phẩm khác có thể bạn quan tâm

Địa chỉ mua EX3300-48T chính hãng, uy tín ✅ Giao hàng toàn Quốc 24/7
[ Hà Nội ] Số 6A Ngõ 235 đường Nguyễn Trãi, Thanh Xuân, Hà Nội
Điện thoại: 024 22255666 - Hotline: 0985 299686
[ Hồ Chí Minh ] 108/1/6 Biệt Thự Làng Hoa, Cây Trâm, Gò Vấp, HCMC
Điện thoại: 028 62959899 - Hotline: 0981 558668

Đại lý Juniper chính hãng
Hotline hỗ trợ bán hàng Hà Nội Hotline hỗ trợ bán hàng HCM


Giao EX3300-48T tận nơi

✅ Sản phẩm Juniper chính hãng

✅ Đầy đủ giấy tờ CO,CQ

✅ Giá bán cạnh tranh nhất

✅ Dịch vụ chuyên nghiệp

✅ 10.000 khách hàng lựa chọn

✅ Giao hàng toàn Quốc

✅ Hỗ trợ kỹ thuật 24/7


E MAIL BÁO GIÁ SẢN PHẨM JUNIPER

báo giá EX3300-48T chính hãng

download datasheet Juniper

Juniper Việt Nam (Junipervn.com) là đơn vị Top 3 phân phối thiết bị mạng Juniper chính hãng, uy tín, chuyên nghiệp tại Việt Nam.


0981558668