EX3300-24T-DC

Juniper EX3300-24T-DC 24-port 10/100/1000BASE-T with 4 SFP+ uplink ports, nguồn DC power phân phối bởi Junipervn.com ®Phân phối sản phẩm EX3300-24T-DC chính hãng
  • EX3300-24T-DC
  • EX3300-24T-DC
  • EX3300-24T-DC
EX3300-24T-DC

Sản phẩm chính hãng ®
  • Thông số sản phẩm EX3300-24T-DC
  • Hãng sản xuất: Juniper
  • Mã sản phẩm: EX3300-24T-DC
  • Dòng sản phẩm: EX2200 Series
Trạng thái: Còn hàng Tình trạng: Mới 100%
Bảo hành: 12 tháng Giao hàng: Toàn quốc
- +
Hướng dẫn mua
Sản phẩm Juniper chính hãng, đầy đủ giấy tờ CO, CQ cho dự án
Báo giá EX3300-24T-DC chính hãng - Hotline: 0981 558668 - Email: ThegioiJuniper@gmail.com

Switch Juniper EX3300-24T-DC  24 Port Data with 4 SFP+ Slot

Thiết bị chuyển mạch Ethernet Switch EX3300-24T-DC Juniper với công nghệ khung gầm ảo cung cấp cho doanh nghiệp sự linh hoạt và dễ dàng quản lý mà trước đây chỉ có sẵn với các bộ chuyển mạch truy cập cao cấp hơn nổi bật với các tính năng như: 

Ethernet Switch Juniper EX3300-24T-DC

Hình ảnh: Ethernet Switch Juniper EX3300-24T-DC

- Switch EX3300-24T-DC được thiết kế giao diện 24 cổng có Power over Ethernet (PoE) dễ dàng thi công triển khai lắp đặt và sử dụng.

- Các tùy chọn làm mát được tối ưu hóa cho trung tâm dữ liệu, cung cấp cả luồng khí từ trước ra sau và sau ra trước và làm cho EX3300-24T-DC phù hợp với việc triển khai truy cập trung tâm dữ liệu GbE

- 4 cổng kết nối thu phát có thể cắm yếu tố dạng nhỏ (GbE / 10GbE) ở chế độ kép (SFP / SFP +)

- Các cổng Uplink của bộ chuyển này cũng giông với các sản phẩm khác dòng Switch Juniper EX3300 có thể được cấu hình là giao diện khung gầm ảo và được kết nối qua giao diện quang học GbE / 10GbE tiêu chuẩn .

- Chức năng toàn diện của Lớp 2 với RIP và định tuyến tĩnh

- Lớp 3 (OSPF v2, IGMP v1 / v2 / v3, PIM, VRRP, Q-in-Q) được hỗ trợ thông qua giấy phép tính năng nâng cao

Đặc điểm cơ bản của Ethernet Switch EX3300-24T-DC

- Hãng: Juniper

- Mã sản phẩm: Ethernet Switch EX3300-24T-DC Juniper

- Cổng Uplink

• Đã sửa lỗi đường lên 4 cổng có thể được cấu hình riêng lẻ dưới dạng cổng GbE (SFP) hoặc 10GbE (SFP +).

- Kích thước (W x H x D): 17,4 x 1,7 x 12 in (43,7 x 4,4 x 31 cm)

• Trọng lượng: 9,8 lb (4,5 kg)

- Thông số kỹ thuật phần cứng

• Mô hình động cơ chuyển đổi: Lưu trữ và chuyển tiếp

• DRAM: 1 GB với ECC

• Flash: 1 GB

• CPU: 1 GHz

- Mật độ cổng GbE trên mỗi hệ thống

EX3300-24T / EX3300-24P / EX3300-24T-DC: 28 (24 máy chủcổng + 4 cổng đường lên 10GbE / GbE)

- Khả năng khung gầm ảo

• Số lượng thành viên tối đa: 10

• Số lượng cổng khung gầm ảo: 4

• Dung lượng kết nối khung gầm ảo tối đa: 80 Gbps

- Lớp vật lý

• Phản xạ miền thời gian (TDR) để phát hiện cáp nghỉ và quần short

• Giao diện phụ thuộc trung bình tự động / phụ thuộc trung bình hỗ trợ giao diện chéo (MDI / MDIX)

• Giảm tốc độ cổng / cài đặt tốc độ tối đa được quảng cáo trên các cổng 10/100 / 1000BASE-T

• Giám sát quang kỹ thuật số cho các cổng quang

- Các tính năng của lớp 3: IPv4

• Số lượng giao thức phân giải địa chỉ (ARP) tối đa mục: 4.000

• Số lượng đường truyền unicast tối đa trong phần cứng: 8.000

• Dự phòng lớp 3: VRRP

• Giao thức định tuyến:

- RIP v1 / v2

- Định tuyến tĩnh

- OSPF v2

- BGP v4

• Phát sóng theo hướng IP - chuyển tiếp lưu lượng

• Bộ định tuyến ảo (VRF-Lite) hỗ trợ RIP, OSPF, BGP

• Chính sách định tuyến

• Chuyển tiếp dựa trên bộ lọc (FBF)

• Chuyển tiếp đường dẫn ngược Unicast (uRPF)

• Đa nhân BGP (MBGP)

- Các tính năng của lớp 3: Chức năng quản lý IPv6

• Phát hiện hàng xóm, ghi nhật ký hệ thống, Telnet, SSH, Junos Web, SNMP, Giao thức thời gian mạng (NTP), Tên miền

• Định tuyến tĩnh

• IPv6 ACL (PACL, VACL, RACL)

• IPv6 CoS (phân loại BA, MF và viết lại, lập lịch dựa trên TC)

• MLDv1 / v2 rình mò

• ping ping, theo dõi

• Cấu hình tự động không trạng thái IPv6

• Chuyển tiếp IPv6 lớp 3 trong phần cứng

- Chất lượng dịch vụ (QoS)

• QoS lớp 2

• QoS lớp 3

• Nhập chính sách: 1 tỷ lệ 2 màu

• Hàng đợi phần cứng trên mỗi cổng: 8

• Phương pháp lập lịch (đi ra): Ưu tiên nghiêm ngặt (SP), SDWRR

• Độ tin cậy ưu tiên 802.1p, điểm mã DiffServ (DSCP / IP) và đánh dấu

• Tiêu chí phân loại L2-L4, bao gồm Giao diện, MAC địa chỉ, Ethertype, 802.1p, Vlan, địa chỉ IP, DSCP / IP quyền ưu tiên và số cổng TCP / UDP.

Juniper EX3300-24T-DC 24-port 10/100/1000BASE-T with 4 SFP+ uplink ports, nguồn DC power

Module tương thích với Switch Ethernet Juniper EX3300-24T-DC

- X-SFP-10GE-DAC-1M SFP+ 10-Gigabit Ethernet Direct Attach Copper (twinax copper cable), 1 m

- EX-SFP-10GE-DAC-3M SFP+ 10-Gigabit Ethernet Direct Attach Copper (twinax copper cable), 3 m

- EX-SFP-10GE-DAC-5M SFP+ 10-Gigabit Ethernet Direct Attach Copper (twinax copper cable), 5 m

- EX-SFP-10GE-DAC-7M SFP+ 10-Gigabit Ethernet Direct Attach Copper (twinax copper cable), 7 m

- EX-SFP-10GE-ER SFP+ 10GBASE-ER 10-Gigabit Ethernet Optics, 1,550 nm for 40 km transmission on SMF

- EX-SFP-10GE-LR SFP+ 10GBASE-LR 10-Gigabit Ethernet Optics, 1,310 nm for 10 km transmission on single-mode fiber-optic (SMF).

Liên hệ với chúng tôi theo các số Hotline trên Website để được tư vấn hỗ trợ tốt nhất các thông tin về sản phẩm.

Sản phẩm khác có thể bạn quan tâm

Địa chỉ mua EX3300-24T-DC chính hãng, uy tín ✅ Giao hàng toàn Quốc 24/7
[ Hà Nội ] Số 6A Ngõ 235 đường Nguyễn Trãi, Thanh Xuân, Hà Nội
Điện thoại: 024 22255666 - Hotline: 0985 299686
[ Hồ Chí Minh ] 108/1/6 Biệt Thự Làng Hoa, Cây Trâm, Gò Vấp, HCMC
Điện thoại: 028 62959899 - Hotline: 0981 558668

Đại lý Juniper chính hãng
Hotline hỗ trợ bán hàng Hà Nội Hotline hỗ trợ bán hàng HCM


Giao EX3300-24T-DC tận nơi

✅ Sản phẩm Juniper chính hãng

✅ Đầy đủ giấy tờ CO,CQ

✅ Giá bán cạnh tranh nhất

✅ Dịch vụ chuyên nghiệp

✅ 10.000 khách hàng lựa chọn

✅ Giao hàng toàn Quốc

✅ Hỗ trợ kỹ thuật 24/7


E MAIL BÁO GIÁ SẢN PHẨM JUNIPER

báo giá EX3300-24T-DC chính hãng

download datasheet Juniper

Juniper Việt Nam (Junipervn.com) là đơn vị Top 3 phân phối thiết bị mạng Juniper chính hãng, uy tín, chuyên nghiệp tại Việt Nam.


0981558668