Juniper EX2300-48P-TAA

Switch Juniper EX2300 TAA 48-port 10/100/1000BASE-T PoE+, 4 x 1/10GbE SFP/SFP+ phân phối bởi Junipervn.com ®Phân phối sản phẩm Juniper EX2300-48P-TAA chính hãng
  • Juniper EX2300-48P-TAA
  • Juniper EX2300-48P-TAA
Juniper EX2300-48P-TAA

Sản phẩm chính hãng ®
  • Thông số sản phẩm Juniper EX2300-48P-TAA
  • Hãng sản xuất: Juniper
  • Mã sản phẩm: EX2300-48P-TAA
  • Dòng sản phẩm: EX2000 series
Trạng thái: Còn hàng Tình trạng: Mới 100%
Bảo hành: 12 tháng Giao hàng: Toàn quốc
- +
Hướng dẫn mua
Sản phẩm Juniper chính hãng, đầy đủ giấy tờ CO, CQ cho dự án
Báo giá Juniper EX2300-48P-TAA chính hãng - Hotline: 0985 299686 - Email: ThegioiJuniper@gmail.com

Switch Juniper EX2300-24P-TAA 24 Port 10/100/1000BASE-T PoE+, 4 x 1/10GbE SFP/SFP+

Dòng thiết bị chuyển mạch Ethernet Juniper Networks EX2300-48P-TAA cung cấp một giải pháp nhỏ gọn, hiệu suất cao để hỗ trợ các triển khai truy cập mạng hội tụ.

Thiết bị chuyển mạch Switch Ethernet EX2300-48P-TAA chuyển tiếp gói dựa trên ASIC (PFE) với CPU tích hợp để luôn chuyển tiếp tốc độ dây, thậm chí với tất cả tính năng máy bay điều khiển được kích hoạt. 

Bộ chuyển mạch EX2300-48P-TAA cũng hỗ trợ Ethernet qua cấp 3 của Ethernet.3.3 (PoE) và các tiêu chuẩn PoE + của 802.3at để hỗ trợ các thiết bị nối mạng như điện thoại,máy quay video, điểm truy cập mạng WLAN 802.11 802.11ac và máy quay video được hội tụ mạng.

 Switch Juniper EX2300-48P-TAA được thiết kế với 48 cổng tốc độ 10/100/1000Base-T và hỗ trợ PoE bao gồm ngân sách hệ thống tối đa là 370W phân đều trên các cổng.

Tính năng nổi bật Juniper Switch EX2300-48P-TAA 

• Liên kết lên 4x1GbE SFP / 10GbE SFP + linh hoạt cung cấp kết nối tốc độ cao để chuyển mạch lớp tổng hợp hoặc các thiết bị ngược dòng khác.

• Lên đến 48 cổng 10/100 / 1000BASE-T có sẵn có hoặc không có PoE / PoE +.

• Hỗ trợ Ethernet hiệu quả năng lượng (EEE) được cung cấp trên các cổng 1GbE.

• Hoàn thành khả năng chuyển đổi Lớp 2 và Lớp 3 cơ bản.

• Quản lý đơn giản hóa sử dụng Juniper Networks Junos Space Network Director và GUI J-Web.

• Cổng Uplink có thể được cấu hình dưới dạng giao diện Khung gầm ảo và được kết nối qua giao diện quang học 10GbE tiêu chuẩn (yêu cầu giấy phép tùy chọn).

• Mạng Junos Fusion Enterprise triển khai, có thể kết hợp một số tủ dây thành một nền tảng quản lý logic.

• Đối với các mạng nhỏ hơn, tối đa bốn công tắc EX2300-48P-TAA có thể kết nối với nhau trong khung gầm ảo cấu hình, cho phép chúng được quản lý như một công tắc duy nhất.

• Chuyển mạch Ethernet EX2300-48P-TAA cố định nguồn cung cấp điện và cổng đường lên đảm bảo hoạt động.

• Tiêu thụ điện năng thấp, quạt âm thanh thấp và nhỏ, dấu chân sâu 10 inch cho phép linh hoạt, thân thiện với môi trường

• Hỗ trợ các giao thức L2 cũng như các giao thức L3 như RIP và định tuyến tĩnh được bao gồm trong giấy phép cơ sở.

• Giấy phép nâng cao tùy chọn có sẵn để hỗ trợ các giao thức L3 bổ sung như OSPF, Internet Group

• Giao thức quản lý (IGMP v1 / v2 / v3), Giao thức Multicast độc lập (PIM), chuyển tiếp hai chiều, phát hiện (BFD), MLD v1, MLD v2, MLD rình mò và

• Hỗ trợ có sẵn để quản lý IPv6, bao gồm phát hiện hàng xóm, telnet, SSH, DNS, nhật ký hệ thống và NTP.

• Một tàu phát hành duy nhất cho Juniper Networks Junos hoạt động hệ thống được hỗ trợ để đảm bảo một mặt phẳng điều khiển nhất quán thực hiện tính năng.

• Modular Junos OS ngăn chặn khởi động lại chuyển đổi nếu một lần duy nhất tính năng giao thức thất bại.

• Giao diện Web tích hợp (Phần mềm J-Web Juniper Networks) được cung cấp.

• Có sẵn cổng giao diện điều khiển nối tiếp RJ-45.

• Cổng giao diện điều khiển mini USB được bao gồm trên công tắc truy cập 1GbE mô hình.

Thông số kỹ thuật Switch Juniper EX2300-48P-TAA

- Hãng: Juniper

- Mã sản phẩm: EX2300-48P-TAA

- Cổng: 48 Port 10/100/1000BASE-T + 4Port SFP Uplink

- Kích thước (W x H x D):  Chiều rộng 17,4 in (44,19 cm), 17,5 in (44,6 cm) x Chiều cao: 1,75 in (4,45 cm) x  Độ sâu: 12,2 in (30,98 cm)

• Kết nối khung gầm ảo 80 Gbps để liên kết tối đa bốn công tắc dưới dạng một thiết bị logic duy nhất (kiểu EX2300-48 / 48T / P và EX2300-48MP)

• Kết nối khung gầm ảo 120 Gbps để liên kết tối đa sáu thiết bị chuyển mạch dưới dạng một thiết bị logic duy nhất Switch Juniper EX2300

- Trọng lượng 9,89 lb (4,49 kg)

- Tối đa tiêu thụ năng lượng hệ thống (Công suất đầu vào không có PoE) 80 W AC

- Tổng ngân sách năng lượng PoE 700 W

- DRAM 2 GB

- Flash 2 GB

- CPU ARM CPU 1.25GHz

- Mật độ cổng GbE trên mỗi hệ thống  (48 cổng máy chủ + SFP / SFP + bốn cổng liên kết)

- Quang học được hỗ trợ • Đầu nối 10/100 / 1000BASE-T loại RJ-45

• Loại đầu nối / cáp quang GbE SFP: Sợi RJ-45 hoặc LC SFP hỗ trợ 1000BASE-T SFP, SX (đa chế độ), LX (singlemode) hoặc LH (chế độ đơn)

• Dự phòng cổng vật lý: Nhóm thân dự phòng (RTG)

• Chẩn đoán cáp để phát hiện đứt cáp và quần short

• Tự động hỗ trợ MDI / MDIX (giao diện phụ thuộc trung bình / giao diện phụ thuộc trung bình)

• Giảm tốc độ cổng / cài đặt tốc độ tối đa được quảng cáo trên các cổng 10/100 / 1000BASE-T

• Giám sát quang kỹ thuật số cho các cổng quang

- Dung lượng chuyển mạch gói 128 Gbps

- Thông lượng lớp 2 (Mpps) 95 Mpps (tốc độ dây)

Module SFP tương thích với Switch Juniper EX2300-48P-TAA

EX-SFP-1GE-T: SFP 10/100/1000BASE-T copper; RJ-45 connector; 100m reach on UTP

EX-SFP-1GE-SX: SFP 1000BASE-SX; LC connector; 850 nm; 550m reach on multimode fiber

EX-SFP-1GE-SX-ET: SFP 1000BASE-SX; LC connector; 850 nm; 550m reach on multimode fiber. extended temperature

EX-SFP-1GE-LX: SFP 1000BASE-LX; LC connector; 1310 nm; 10 km reach on single-mode fiber

EX-SFP-1GE-LH: SFP 1000BASE-LH; LC connector; 1550 nm; 70 km reach on single-mode fiber

EX-SFP-1GE-LX40K: SFP 1000BASE-LX; LC connector; 1310 nm; 40 km reach on single-mode fiber

Vui lòng liên hệ với chúng tôi theo các số Hotline trên Website để được tư vấn hỗ trợ và đặt mua sản phẩm nhanh nhất.

Sản phẩm khác có thể bạn quan tâm

Địa chỉ mua Juniper EX2300-48P-TAA chính hãng, uy tín ✅ Giao hàng toàn Quốc 24/7
[ Hà Nội ] Số 6A Ngõ 235 đường Nguyễn Trãi, Thanh Xuân, Hà Nội
Điện thoại: 024 22255666 - Hotline: 0981 558668
[ Hồ Chí Minh ] 108/1/6 Biệt Thự Làng Hoa, Cây Trâm, Gò Vấp, HCMC
Điện thoại: 028 62959899 - Hotline: 0985 299686

Đại lý Juniper chính hãng
Hotline hỗ trợ bán hàng Hà Nội Hotline hỗ trợ bán hàng HCM


Giao Juniper EX2300-48P-TAA tận nơi

✅ Sản phẩm Juniper chính hãng

✅ Đầy đủ giấy tờ CO,CQ

✅ Giá bán cạnh tranh nhất

✅ Dịch vụ chuyên nghiệp

✅ 10.000 khách hàng lựa chọn

✅ Giao hàng toàn Quốc

✅ Hỗ trợ kỹ thuật 24/7


E MAIL BÁO GIÁ SẢN PHẨM JUNIPER

báo giá Juniper EX2300-48P-TAA chính hãng

download datasheet Juniper

Juniper Việt Nam (Junipervn.com) là đơn vị Top 3 phân phối thiết bị mạng Juniper chính hãng, uy tín, chuyên nghiệp tại Việt Nam.


0981558668