Juniper EX2300-48MP

Switch Juniper EX2300-48MP 48 Port PoE+, 4 SFP+ Uplink Slot chính hãng đầy đủ giấy tờ CO,CQ, Bảo hành 12 tháng. phân phối bởi Junipervn.com ®Phân phối sản phẩm Juniper EX2300-48MP chính hãng
  • Juniper EX2300-48MP
  • Juniper EX2300-48MP
Juniper EX2300-48MP

Sản phẩm chính hãng ®
  • Thông số sản phẩm Juniper EX2300-48MP
  • Hãng sản xuất: Juniper
  • Mã sản phẩm: EX2300-48MP
  • Dòng sản phẩm: EX2300
Trạng thái: Còn hàng Tình trạng: Mới 100%
Bảo hành: 12 tháng Giao hàng: Toàn quốc
- +
Hướng dẫn mua
Sản phẩm Juniper chính hãng, đầy đủ giấy tờ CO, CQ cho dự án
Báo giá Juniper EX2300-48MP chính hãng - Hotline: 0981 558668 - Email: ThegioiJuniper@gmail.com

Switch Juniper EX2300-48MP  48 Port PoE+, 4 SFP+ Uplink Slot

Bộ chuyển mạch Juniper uy tín và lâu đời, tuy không nhiều phân khúc như Cisco hay bất kỳ một thương hiệu nào khác nhưng những sản phẩm của Juniper lại có thể đảm nhiệm hoàn toàn các yêu cầu của một hệ thống.

EX2300-48MP hội tụ đầy đủ các tính năng được coi là giải pháp hoàn hảo cho các doanh nghiệp  hiện nay, một số các tính năng phải nói đến như:

- Công nghệ khung gầm ảo cho phép tối đa 4 thiết bị EX2300-48MP được kết nối với nhau để tạo thành một thiết bị logic duy nhất

- Liên kết lên 4x1GbE SFP / 10GbE SFP + linh hoạt cung cấp kết nối tốc độ cao cho các bộ chuyển mạch lớp tổng hợp hoặc các thiết bị ngược dòng khác

- Hỗ trợ Ethernet hiệu quả năng lượng (EEE) được cung cấp trên các cổng 1GbE

- Quản lý đơn giản hóa sử dụng Juniper Networks Junos Space Network Director và J-Web GUI

- Cung cấp điện cố định và cổng đường lên đảm bảo đơn giản hoạt động

- Tiêu thụ điện năng thấp, quạt âm thanh thấp và dấu chân nhỏ sâu 10 inch cho phép triển khai linh hoạt, thân thiện với môi trường.

Thông số kỹ thuật Switch Juniper EX2300-48MP chính hãng

- Hãng: Juniper

- Mã sản phẩm: EX2300-48MP

- Cổng: 48 Port PoE+, 4 SFP+ Uplink Slot

- Kích thước (W x H x D)

 • Chiều rộng:17,4 in (44,19 cm) khi cài đặt máy tính để bàn, 17,5 in (44,6 cm) với giá đỡ gắn trên giá

• Chiều cao: 1,75 in (4,45 cm) khi cài đặt 1U

• Độ sâu: 10 in (25,4 cm)

- Kết nối khung gầm ảo 80 Gbps để liên kết tối đa bốn công tắc dưới dạng một thiết bị logic

- Trọng lượng 8,82 lb (4 kg)

- Tối đa Tiêu thụ năng lượng hệ thống (Công suất đầu vào không có PoE) 80 W AC

- Tổng ngân sách năng lượng PoE 700W

- DRAM 2 GB, Flash 8 GB, CPU ARM CPU 1.25GHz

- Mật độ cổng GbE trên mỗi hệ thống 28 (48 cổng máy chủ + SFP / SFP + bốn cổng liên kết)

- Loại đầu nối / cáp quang GbE SFP: Sợi RJ-45 hoặc LC SFP hỗ trợ 1000BASE-T SFP, SX (đa chế độ), LX (singlemode) hoặc LH (chế độ đơn)

- Chẩn đoán cáp để phát hiện đứt cáp và quần short

- Tự động hỗ trợ MDI / MDIX (giao diện phụ thuộc trung bình / giao diện phụ thuộc trung bình)

- Giảm tốc độ cổng / cài đặt tốc độ tối đa được quảng cáo trên các cổng 10/100 / 1000BASE-T

- Giám sát quang kỹ thuật số cho các cổng quang

- Dung lượng chuyển mạch gói 128 Gbps

- Thông lượng lớp 2 (Mpps) 95 Mpps (tốc độ dây)

- Địa chỉ MAC tối đa trong phần cứng: 16.000

- Khung Jumbo: 9216 byte

- Số lượng Vlan được hỗ trợ: 4093

- Phạm vi ID Vlan có thể có: 1-4094

- Vlan dựa trên cổng

- Vlan dựa trên MAC

- Vlan thoại

- Giao thức đường hầm lớp 2 (L2TP)

- IEEE 802.1ak: Giao thức đăng ký nhiều Vlan (MVRP)

- Tương thích với Per-Vlan Spanning Tree Plus (PVST +)

- RVI (Giao diện Vlan được định tuyến)

- Số lượng MST được hỗ trợ: 64

- Số lượng phiên bản VSTP được hỗ trợ: 253

Các tính năng của Lớp 3: IPv4 

• Số lượng mục ARP tối đa: 1.500

• Số lượng tuyến unicast tối đa trong phần cứng: 512 tiền tố; 4.096 tuyến chủ

• Số lượng tuyến đa tuyến IPv4 tối đa trong phần cứng: 2.048 nhóm; 2.048 tuyến phát đa hướng

• Giao thức định tuyến: RIP v1 / v2, OSPF v1 / v2

• Định tuyến tĩnh

• Chính sách định tuyến

• Phát hiện chuyển tiếp hai chiều (BFD) với bộ hẹn giờ chậm (> 3 giây)

• Phát sóng theo hướng IP

Các tính năng của Lớp 3: Chức năng quản lý IPv6 • Số lượng mục nhập Khám phá Hàng xóm (ND) tối đa: 1.500

• Số lượng tuyến unicast IPv6 tối đa trong phần cứng: 512 tiền tố; 2.048 tuyến chủ

• Số lượng tuyến phát đa hướng IPv6 tối đa trong phần cứng: 1.048 nhóm; 1.048 tuyến phát đa hướng

• Phát hiện hàng xóm, ghi nhật ký hệ thống, Telnet, SSH, SNMP, Giao thức thời gian mạng (NTP), Hệ thống tên miền (DNS)

• Định tuyến tĩnh

• Giao thức định tuyến: RIPng, OSPF v3, Multica

Danh sách kiểm soát truy cập (ACL) (Bộ lọc tường lửa hệ điều hành Junos) • Nhập vào ACL (PACL) dựa trên cổng; 256 đi ra

• ACL dựa trên Vlan (VACL) - 256 xâm nhập; 256 đi ra

• Nhập vào ACL (RACL) dựa trên bộ định tuyến; 512 đi ra

• Các mục ACL (ACE) trong phần cứng trên mỗi hệ thống: 2.000

• Bộ đếm ACL cho các gói bị từ chối

• Bộ đếm ACL cho các gói được phép

• Khả năng thêm / xóa / thay đổi các mục ACL ở giữa danh sách (chỉnh sửa ACL)

• L2-L4 ACL

Bảo mật • Giới hạn MAC

• Địa chỉ MAC được cho phép cấu hình trên mỗi cổng

• MAC dính (học địa chỉ MAC liên tục)

• Kiểm tra ARP động (DAI)

• ARP proxy

• Hỗ trợ ARP tĩnh

• DHCP rình mò

• Các loại EAP được hỗ trợ theo chuẩn 802.1X: Thông báo tiêu hóa 5 (MD5), Bảo mật lớp vận chuyển (TLS), Bảo mật lớp vận chuyển có đường hầm (TTLS), Giao thức xác thực mở rộng được bảo vệ (PEAP)

• Bảo vệ IPv6 RA

• Kiểm tra Khám phá Hàng xóm IPv6

• Cổng thông tin Captive

• Xác thực MAC tĩnh

• MAC-RADIUS

• Bảo vệ mặt phẳng điều khiển DoS

• Xác thực dự phòng

• Chứng nhận kết nối mạng đáng tin cậy (TNC)

Module SFP tương thích với Switch EX2300-48MP

- EX-SFP-1GE-T: SFP 10/100/1000BASE-T copper; RJ-45 connector; 100m reach on UTP

- EX-SFP-1GE-SX: SFP 1000BASE-SX; LC connector; 850 nm; 550m reach on multimode fiber

- EX-SFP-1GE-SX-ET: SFP 1000BASE-SX; LC connector; 850 nm; 550m reach on multimode fiber. extended temperature

- EX-SFP-1GE-LX: SFP 1000BASE-LX; LC connector; 1310 nm; 10 km reach on single-mode fiber

- EX-SFP-1GE-LH: SFP 1000BASE-LH; LC connector; 1550 nm; 70 km reach on single-mode fiber

- EX-SFP-1GE-LX40K: SFP 1000BASE-LX; LC connector; 1310 nm; 40 km reach on single-mode fiber

- EX-SFPGE10KT13R14: SFP 1000BASE-BX; TX 1310 nm/RX 1490 nm for 10 km transmission on single-strand, singlemode fiber

- EX-SFPGE10KT13R15: SFP 1000BASE-BX; TX 1310 nm/RX 1550 nm for 10 km transmission on single-strand, singlemode fiber

- EX-SFPGE10KT14R13: SFP 1000BASE-BX; TX 1490 nm/RX 1310 nm for 10 km transmission on single-strand, singlemode fiber

- EX-SFPGE10KT15R13: SFP 1000BASE-BX; TX 1550 nm/RX 1310 nm for 10 km transmission on single-strand, singlemode fiber

Hãy liên hệ với chúng tôi theo các số Hotline trên Website nếu bạn cần tư vấn hỗ trợ nhiều hơn các thông tin về bộ chuyển mạch Juniper.

Sản phẩm khác có thể bạn quan tâm

Địa chỉ mua Juniper EX2300-48MP chính hãng, uy tín ✅ Giao hàng toàn Quốc 24/7
[ Hà Nội ] Số 6A Ngõ 235 đường Nguyễn Trãi, Thanh Xuân, Hà Nội
Điện thoại: 024 22255666 - Hotline: 0985 299686
[ Hồ Chí Minh ] 108/1/6 Biệt Thự Làng Hoa, Cây Trâm, Gò Vấp, HCMC
Điện thoại: 028 62959899 - Hotline: 0981 558668

Đại lý Juniper chính hãng
Hotline hỗ trợ bán hàng Hà Nội Hotline hỗ trợ bán hàng HCM


Giao Juniper EX2300-48MP tận nơi

✅ Sản phẩm Juniper chính hãng

✅ Đầy đủ giấy tờ CO,CQ

✅ Giá bán cạnh tranh nhất

✅ Dịch vụ chuyên nghiệp

✅ 10.000 khách hàng lựa chọn

✅ Giao hàng toàn Quốc

✅ Hỗ trợ kỹ thuật 24/7


E MAIL BÁO GIÁ SẢN PHẨM JUNIPER

báo giá Juniper EX2300-48MP chính hãng

download datasheet Juniper

Juniper Việt Nam (Junipervn.com) là đơn vị Top 3 phân phối thiết bị mạng Juniper chính hãng, uy tín, chuyên nghiệp tại Việt Nam.


0981558668