Juniper EX2300-24T-TAA

Switch Juniper EX2300-24T-TAA 24 Ports 10/100/1000BASE-T, 4 x 1/10GbE SFP/SFP chính hãng, có đầy đủ CO,CQ, Bảo hành 12 tháng. phân phối bởi Junipervn.com ®Phân phối sản phẩm Juniper EX2300-24T-TAA chính hãng
  • Juniper EX2300-24T-TAA
  • Juniper EX2300-24T-TAA
Juniper EX2300-24T-TAA

Sản phẩm chính hãng ®
  • Thông số sản phẩm Juniper EX2300-24T-TAA
  • Hãng sản xuất: Juniper
  • Mã sản phẩm: EX2300-24T-TAA
  • Dòng sản phẩm: EX2300
Trạng thái: Còn hàng Tình trạng: Mới 100%
Bảo hành: 12 tháng Giao hàng: Toàn quốc
- +
Hướng dẫn mua
Sản phẩm Juniper chính hãng, đầy đủ giấy tờ CO, CQ cho dự án
Báo giá Juniper EX2300-24T-TAA chính hãng - Hotline: 0981 558668 - Email: ThegioiJuniper@gmail.com

Switch Juniper EX2300-24T-TAA 24 Ports 10/100/1000BASE-T, 4 x 1/10GbE SFP/SFP 

Thiết bị chuyển mạch Ethernet Switch EX2300-24T-TAA dòng Switch EX2300 của Juniper Networks cung cấp kết nối có thể mở rộng cho thị trường doanh nghiệp, bao gồm các văn phòng chi nhánh, địa điểm trong khuôn viên và trung tâm dữ liệu. Bộ chuyển mạch Ethernet Juniper Networks EX2300-24T-TAA này như những bộ chuyển mạch khác chúng đều chạy hệ điều hành Juniper Networks Junos (Junos OS), cung cấp các dịch vụ chuyển mạch, định tuyến và bảo mật lớp 2 và lớp 3.

Bộ chuyển mạch Switch EX2300-24T-TAA được thiết kế với 24 Port tốc độ 10/100/1000BASE-T cùng với đó là giao diện 4 cổng Uplink có thể linh hoạt sử dụng với nhiều những thiết bị khác.

Điểm nổi bật của Switch Juniper EX2300-24T-TAA

- 4 cổng đường lên Ethernet 10 Gigabit hỗ trợ các bộ thu phát có thể cắm yếu tố hình thức nhỏ cộng với (SFP +) và bộ thu phát có thể cắm yếu tố hình dạng nhỏ (SFP).

- 24 cổng mạng Gigabit Ethernet RJ-45 tích hợp với đầu nối 10/100/1000 BASE-T.

- Khả năng khung gầm ảo Bạn có thể kết nối tối đa bốn thiết bị Switch Juniper EX2300 (bao gồm cả công tắc EX2300-C) để tạo thành một đơn vị mà bạn quản lý dưới dạng một khung gầm, được gọi là Khung gầm ảo .

- Cấp nguồn qua Ethernet (PoE) hoặc Cấp nguồn qua Ethernet Plus (PoE +) trên tất cả các cổng mạng RJ-45 (trong các mẫu có khả năng PoE). Bộ chuyển mạch Ethernet Juniper Networks EX2300-24T-TAA chạy hệ điều hành Juniper Networks Junos (Junos OS), cung cấp các dịch vụ chuyển mạch, định tuyến và bảo mật lớp 2 và lớp 3.

Thông số kỹ thuật Switch Juniper EX2300-24T-TAA

- Hãng: Juniper

- Mã sản phẩm: EX2300-24T-TAA

- Cổng: 24 Port 10/100/1000BASE-T + 4Port SFP Uplink

- Kích thước (W x H x D):  Chiều rộng 17,5 in (44,6 cm) x Chiều cao 1,75 in (4,45 cm) x Độ sâu: 10,2 in (25,9 cm)

- Trọng lượng 7,25 lb (3,29 kg)

- Bảng nối đa năng 

• Kết nối khung gầm ảo 80 Gbps để liên kết tối đa bốn công tắc dưới dạng một thiết bị logic duy nhất (kiểu EX2300-24 / 48T / P và EX2300-24MP)

• Kết nối khung gầm ảo 120 Gbps để liên kết tối đa sáu thiết bị chuyển mạch dưới dạng một thiết bị logic duy nhất (EX2300-48MP)

- Phạm vi môi trường 

• Nhiệt độ hoạt động: 32 ° đến 113 ° F (0 ° đến 45 ° C)

• Nhiệt độ lưu trữ: -40 ° đến 158 ° F (-40 ° đến 70 ° C)

• Độ cao hoạt động: lên tới 13.000 ft (3962 m) ở 40 ° C theo GR-63

• Độ cao không hoạt động: lên tới 15.000 ft (4572 m)

• Độ ẩm tương đối hoạt động: 10% đến 85% (không điều hòa)

• Độ ẩm tương đối không hoạt động: 0% đến 95% (không điều hòa)

- Thông số kỹ thuật phần cứng

- Chuyển đổi mô hình động cơ lưu trữ và chuyển tiếp

DRAM 2 GB

Flash 2 GB

CPU ARM CPU 1.25GHz

- Quang học được hỗ trợ 

• Đầu nối 10/100 / 1000BASE-T loại RJ-45

• Loại đầu nối / cáp quang GbE SFP: Sợi RJ-45 hoặc LC SFP hỗ trợ 1000BASE-T SFP, SX (đa chế độ), LX (singlemode) hoặc LH (chế độ đơn)

• Tự động hỗ trợ MDI / MDIX (giao diện phụ thuộc trung bình / giao diện phụ thuộc trung bình)

• Giảm tốc độ cổng / cài đặt tốc độ tối đa được quảng cáo trên các cổng 10/100 / 1000BASE-T

• Giám sát quang kỹ thuật số cho các cổng quang

- Dung lượng chuyển mạch gói 128 Gbps

- Thông lượng lớp 2 (Mpps) 95 Mpps (tốc độ dây)

- Chuyển đổi lớp 2 • Địa chỉ MAC tối đa trong phần cứng: 16.000

• Khung Jumbo: 9216 byte

• Số lượng Vlan được hỗ trợ: 4093

• Phạm vi ID Vlan có thể có: 1-4094

• Vlan dựa trên cổng

• Vlan dựa trên MAC

• Vlan thoại

• Giao thức đường hầm lớp 2 (L2TP)

• IEEE 802.1ak: Giao thức đăng ký nhiều Vlan (MVRP)

• Tương thích với Per-Vlan Spanning Tree Plus (PVST +)

• RVI (Giao diện Vlan được định tuyến)

• IEEE 802.1AB: Giao thức khám phá lớp liên kết (LLDP)

• LLDP-MED tích hợp VoIP

• Đường hầm Q-in-Q của IEEE 802.1ad

• IEEE 802.1br: Mở rộng cổng cầu

• IEEE 802.1D: Giao thức cây kéo dài

• IEEE 802.1p: Ưu tiên CoS

• IEEE 802.1Q: Gắn thẻ Vlan

• IEEE 802.1Q-in-Q: Xếp chồng Vlan

• IEEE 802.1s: Giao thức cây nhiều nhịp (MSTP)

• Số lượng MST được hỗ trợ: 64

• Số lượng phiên bản VSTP được hỗ trợ: 253

• IEEE 802.1w: Giao thức cây kéo dài nhanh (RSTP)

• IEEE 802.1X: Kiểm soát truy cập cổng

• IEEE 802.3: 10BASE-T

• IEEE 802.3u: 100BASE-T

• IEEE 802.3ab: 1000BASE-T

• IEEE 802.3z: 1000BASE-X

• IEEE 802.3ad: Giao thức điều khiển tập hợp liên kết (LACP)

• IEEE 802.3x: Tạm dừng khung / Điều khiển luồng

- Các tính năng của Lớp 3: IPv4

• Số lượng mục ARP tối đa: 1.500

• Số lượng tuyến unicast tối đa trong phần cứng: 512 tiền tố; 4.096 tuyến chủ

• Số lượng tuyến đa tuyến IPv4 tối đa trong phần cứng: 2.048 nhóm; 2.048 tuyến phát đa hướng

• Giao thức định tuyến: RIP v1 / v2, OSPF v1 / v2

• Định tuyến tĩnh

• Chính sách định tuyến

• Phát hiện chuyển tiếp hai chiều (BFD) với bộ hẹn giờ chậm (> 3 giây)

• Phát sóng theo hướng IP

- Các tính năng của Lớp 3: Chức năng quản lý IPv6

• Số lượng mục nhập Khám phá Hàng xóm (ND) tối đa: 1.500

• Số lượng tuyến unicast IPv6 tối đa trong phần cứng: 512 tiền tố; 2.048 tuyến chủ

• Số lượng tuyến phát đa hướng IPv6 tối đa trong phần cứng: 1.024 nhóm; 1.024 tuyến phát đa hướng

• Phát hiện hàng xóm, ghi nhật ký hệ thống, Telnet, SSH, SNMP, Giao thức thời gian mạng (NTP), Hệ thống tên miền (DNS)

• Định tuyến tĩnh

• Giao thức định tuyến: RIPng, OSPF v3, Multica

- Danh sách kiểm soát truy cập (ACL) (Bộ lọc tường lửa hệ điều hành Junos)

• Nhập vào ACL (PACL) dựa trên cổng; 256 đi ra

• ACL dựa trên Vlan (VACL) - 256 xâm nhập; 256 đi ra

• Nhập vào ACL (RACL) dựa trên bộ định tuyến; 512 đi ra

• Các mục ACL (ACE) trong phần cứng trên mỗi hệ thống: 2.000

• Bộ đếm ACL cho các gói bị từ chối

• Bộ đếm ACL cho các gói được phép

• Khả năng thêm / xóa / thay đổi các mục ACL ở giữa danh sách (chỉnh sửa ACL)

• L2-L4 ACL

- Bảo mật

• Giới hạn MAC

• Địa chỉ MAC được cho phép cấu hình trên mỗi cổng

• MAC dính (học địa chỉ MAC liên tục)

• Kiểm tra ARP động (DAI)

• ARP proxy

• Hỗ trợ ARP tĩnh

• DHCP rình mò

• Dựa trên cổng 802.1X

• Nhiều chất thay thế 802.1X

• 802.1X với gán Vlan

• 802.1X với quyền truy cập bỏ qua xác thực (dựa trên địa chỉ MAC của máy chủ)

• 802.1X có hỗ trợ VoIP Vlan

• ACL động 802.1X dựa trên các thuộc tính RADIUS

• Các loại EAP được hỗ trợ theo chuẩn 802.1X: Thông báo tiêu hóa 5 (MD5), Bảo mật lớp vận chuyển (TLS), Bảo mật lớp vận chuyển có đường hầm (TTLS), Giao thức xác thực mở rộng được bảo vệ (PEAP)

• Bảo vệ IPv6 RA

• Kiểm tra Khám phá Hàng xóm IPv6

• Cổng thông tin Captive

• Xác thực MAC tĩnh

• MAC-RADIUS

• Bảo vệ mặt phẳng điều khiển DoS

• Xác thực dự phòng

• Chứng nhận kết nối mạng đáng tin cậy (TNC)

- Chất lượng dịch vụ (QoS)

• QoS lớp 2

Module SFP tương thích với Switch Juniper EX2300-24T-TAA

EX-SFP-1GE-T: SFP 10/100/1000BASE-T copper; RJ-45 connector; 100m reach on UTP

EX-SFP-1GE-SX: SFP 1000BASE-SX; LC connector; 850 nm; 550m reach on multimode fiber

EX-SFP-1GE-SX-ET: SFP 1000BASE-SX; LC connector; 850 nm; 550m reach on multimode fiber. extended temperature

EX-SFP-1GE-LX: SFP 1000BASE-LX; LC connector; 1310 nm; 10 km reach on single-mode fiber

EX-SFP-1GE-LH: SFP 1000BASE-LH; LC connector; 1550 nm; 70 km reach on single-mode fiber

EX-SFP-1GE-LX40K: SFP 1000BASE-LX; LC connector; 1310 nm; 40 km reach on single-mode fiber

EX-SFPGE10KT13R14: SFP 1000BASE-BX; TX 1310 nm/RX 1490 nm for 10 km transmission on single-strand, singlemode fiber

EX-SFPGE10KT13R15: SFP 1000BASE-BX; TX 1310 nm/RX 1550 nm for 10 km transmission on single-strand, singlemode fiber

Liên hệ với chúng tôi theo các số Hotline trên Website để được tư vấn và hỗ trợ tốt nhất các thông tin về sản phẩm.

Sản phẩm khác có thể bạn quan tâm

Địa chỉ mua Juniper EX2300-24T-TAA chính hãng, uy tín ✅ Giao hàng toàn Quốc 24/7
[ Hà Nội ] Số 6A Ngõ 235 đường Nguyễn Trãi, Thanh Xuân, Hà Nội
Điện thoại: 024 22255666 - Hotline: 0985 299686
[ Hồ Chí Minh ] 108/1/6 Biệt Thự Làng Hoa, Cây Trâm, Gò Vấp, HCMC
Điện thoại: 028 62959899 - Hotline: 0981 558668

Đại lý Juniper chính hãng
Hotline hỗ trợ bán hàng Hà Nội Hotline hỗ trợ bán hàng HCM


Giao Juniper EX2300-24T-TAA tận nơi

✅ Sản phẩm Juniper chính hãng

✅ Đầy đủ giấy tờ CO,CQ

✅ Giá bán cạnh tranh nhất

✅ Dịch vụ chuyên nghiệp

✅ 10.000 khách hàng lựa chọn

✅ Giao hàng toàn Quốc

✅ Hỗ trợ kỹ thuật 24/7


E MAIL BÁO GIÁ SẢN PHẨM JUNIPER

báo giá Juniper EX2300-24T-TAA chính hãng

download datasheet Juniper

Juniper Việt Nam (Junipervn.com) là đơn vị Top 3 phân phối thiết bị mạng Juniper chính hãng, uy tín, chuyên nghiệp tại Việt Nam.


0981558668