Juniper EX2300-24T-DC

Switch Juniper EX2300-24T-DC 24 Ports 10/100/1000BASE-T, 4 x 1/10GbE SFP/SFP+ Gigabit Ethernet uplink ports phân phối bởi Junipervn.com ®Phân phối sản phẩm Juniper EX2300-24T-DC chính hãng
  • Juniper EX2300-24T-DC
  • Juniper EX2300-24T-DC
Juniper EX2300-24T-DC

Sản phẩm chính hãng ®
  • Thông số sản phẩm Juniper EX2300-24T-DC
  • Hãng sản xuất: Juniper
  • Mã sản phẩm: EX2300-24T-DC
  • Dòng sản phẩm: EX2300
Trạng thái: Còn hàng Tình trạng: Mới 100%
Bảo hành: 12 tháng Giao hàng: Toàn quốc
- +
Hướng dẫn mua
Sản phẩm Juniper chính hãng, đầy đủ giấy tờ CO, CQ cho dự án
Báo giá Juniper EX2300-24T-DC chính hãng - Hotline: 0981 558668 - Email: ThegioiJuniper@gmail.com

Switch Juniper EX2300-24T-DC 24 Ports 10/100/1000BASE-T, 4 x 1/10GbE SFP/SFP+ Gigabit Ethernet uplink ports 

Thiết bị chuyển mạch Switch EX2300-24T-DC dòng Switch Juniper EX2300 cung cấp một giải pháp nhỏ gọn, hiệu năng cao để hỗ trợ giải pháp hội tụ truy cập mạng triển khai.

Bộ chuyển mạch EX2300-24T-DC chuyển tiếp gói dựa trên mạch (ASIC) với một CPU tích hợp để liên tục chuyển tiếp tốc độ dây, thậm chí với tất cả các tính năng máy bay điều khiển được kích hoạt. 

Switch Juniper EX2300-24T-DC hỗ trợ 4 đường lên GbE phía trước cố định các cổng có hệ thống quang học có thể cắm (được mua riêng) cho các kết nối đường trục tốc độ cao hoặc liên kết giữa các hệ thống dây.

Bộ chuyển mạch Switch Ethernet EX2300-24T-DC của Juniper cung cấp một giải pháp kinh tế cho các doanh nghiệp đòi hỏi các giải pháp mạng hiệu năng cao, hoạt động độc lập cho các triển khai tầng truy cập tại các văn phòng chi nhánh và văn phòng từ xa, cũng như các mạng lưới doanh nghiệp.

Switch EX2300-24T-DC cũng hỗ trợ công nghệ Virtual Chassis của Juniper Networks, cho phép quản lý tới 4 thiết bị chuyển mạch kết nối như là một thiết bị, cung cấp các giải pháp về khả mở và khả năng mở rộng khi cần mở rộng hệ thống mạng sử dụng.

Đặc điểm cơ bản của Switch Juniper EX2300-24T-DC

- Hãng: Juniper

- Mã sản phẩm: EX2300-24T-DC

- Dòng : EX2300 

- Cổng: 24 Ports 10/100/1000BASE-T Ethernet Switch with PoE+ and 4 GE SFP uplink ports

- Kích thước: (W x H x D) 4,45 cm x 44,6 cm x 25,43 cm

- Trọng lượng 10 lb (4,5 kg)

- DRAM: 512 MB

- Flash: 1 GB

- CPU ARM 800 MHz CPU

- Dung lượng chuyển mạch gói 104 Gbps

- Thông lượng lớp 2 (Mpps) 77,4 Mpps (tốc độ dây)

- Chuyển đổi lớp 2,  Địa chỉ MAC tối đa trong phần cứng: 16.000

• Khung Jumbo: 9216 byte

• Số lượng Vlan: 1.024 (ID Vlan: 4.096)

• Vlan dựa trên cổng

• Vlan dựa trên MAC

• Vlan thoại

• Vlan riêng (PVlan)

• Tương thích với Per-Vlan Spanning Tree Plus (PVST +)

• RVI (Giao diện Vlan được định tuyến)

• Giao thức định tuyến: RIP v1 / v2, OSPF v1 / v2 (có 4 giao diện hoạt động)

• Các tính năng của Lớp 3: Chức năng quản lý IPv6 • Phát hiện hàng xóm, Syslog, Telnet, SSH, J-Web, SNMP, NTP, DNS

• ACL động 802.1X dựa trên các thuộc tính RADIUS

• Các loại EAP được hỗ trợ theo chuẩn 802.1X: Thông báo tiêu hóa 5 (MD5), Bảo mật lớp vận chuyển (TLS), Bảo mật lớp vận chuyển có đường hầm (TTLS), Giao thức xác thực mở rộng được bảo vệ (PEAP)

- Danh sách kiểm soát truy cập (ACL) (Bộ lọc tường lửa hệ điều hành Junos) • ACL (PACL) dựa trên cổng

• Xuất hiện và đi ra ACL (VACL) dựa trên Vlan

• Chuyển hướng và đi ra ACL (RACL) dựa trên bộ định tuyến

• Các mục ACL (ACE) trong phần cứng trên mỗi hệ thống: 1.500

• Bộ đếm ACL cho các gói bị từ chối

• Bộ đếm ACL cho các gói được phép

• Khả năng thêm / xóa / thay đổi các mục ACL ở giữa danh sách (chỉnh sửa ACL)

• Tùy chọn hệ thống điện dự phòng bên ngoài (RPS)

• Hỗ trợ 802.3ad (LACP):

- Số lượng LAG được hỗ trợ: 32

- Số lượng cổng tối đa trên mỗi LAG: 8

• Hỗ trợ cổng được gắn thẻ trong LAG

• Phát hiện lỗi đường lên (UFD)

- Chất lượng dịch vụ (QoS)

• QoS lớp 2

• QoS lớp 3

• Hàng đợi phần cứng trên mỗi cổng: 8

• Phương pháp lập lịch trình (đi ra): Ưu tiên nghiêm ngặt (SP), vòng tròn có trọng số hình tròn (SDWRR)

Module quang SFP tương thích với Switch Juniper EX2200-24T-DC chính hãng

- EX-SFP-1FE-FX: SFP 100BASE-FX; LC connector; 1310 nm; 2 km reach on multimode fiber

- EX-SFP-FE20KT13R15: SFP 100BASE-BX; LC connector; TX 1310 nm/RX 1550 nm; 20 km reach on singlestrand, single-mode fiber

- EX-SFP-FE20KT15R13: SFP 100BASE-BX; LC connector; TX 1550 nm/RX 1310 nm; 20 km reach on singlestrand, single-mode fiber

- EX-SFP-1GE-T: SFP 10/100/1000BASE-T copper; RJ-45 connector; 100 m reach on UTP

- EX-SFP-1GE-SX: SFP 1000BASE-SX; LC connector; 850 nm; 550 m reach on multimode fiber

- EX-SFP-1GE-LX: SFP 1000BASE-LX; LC connector; 1310 nm; 10 km reach on single-mode fiber

- EX-SFP-1GE-LH: SFP 1000BASE-LH; LC connector; 1550 nm; 70 km reach on single-mode fiber

Mọi thắc mắc liên quan đến sản phẩm quý khách hàng xin vui lòng liên hệ trực tiếp với chúng tôi theo các số Hotline trên Website để được tư vấn và hỗ trợ tốt nhất.

Sản phẩm khác có thể bạn quan tâm

Địa chỉ mua Juniper EX2300-24T-DC chính hãng, uy tín ✅ Giao hàng toàn Quốc 24/7
[ Hà Nội ] Số 6A Ngõ 235 đường Nguyễn Trãi, Thanh Xuân, Hà Nội
Điện thoại: 024 22255666 - Hotline: 0985 299686
[ Hồ Chí Minh ] 108/1/6 Biệt Thự Làng Hoa, Cây Trâm, Gò Vấp, HCMC
Điện thoại: 028 62959899 - Hotline: 0981 558668

Đại lý Juniper chính hãng
Hotline hỗ trợ bán hàng Hà Nội Hotline hỗ trợ bán hàng HCM


Giao Juniper EX2300-24T-DC tận nơi

✅ Sản phẩm Juniper chính hãng

✅ Đầy đủ giấy tờ CO,CQ

✅ Giá bán cạnh tranh nhất

✅ Dịch vụ chuyên nghiệp

✅ 10.000 khách hàng lựa chọn

✅ Giao hàng toàn Quốc

✅ Hỗ trợ kỹ thuật 24/7


E MAIL BÁO GIÁ SẢN PHẨM JUNIPER

báo giá Juniper EX2300-24T-DC chính hãng

download datasheet Juniper

Juniper Việt Nam (Junipervn.com) là đơn vị Top 3 phân phối thiết bị mạng Juniper chính hãng, uy tín, chuyên nghiệp tại Việt Nam.


0981558668