EX2200-24P-4G-TAA

Juniper EX2200-24P-4G-TAA Trade Agreement Act-compliant, 24 port 10/100/1000BaseT PoE 4 SFP uplink phân phối bởi Junipervn.com ®Phân phối sản phẩm EX2200-24P-4G-TAA chính hãng
  • EX2200-24P-4G-TAA
  • EX2200-24P-4G-TAA
EX2200-24P-4G-TAA

Sản phẩm chính hãng ®
  • Thông số sản phẩm EX2200-24P-4G-TAA
  • Hãng sản xuất: Juniper
  • Mã sản phẩm: EX2200-24P-4G-TAA
  • Dòng sản phẩm: EX2200 Series
Trạng thái: Còn hàng Tình trạng: Mới 100%
Bảo hành: 12 tháng Giao hàng: Toàn quốc
- +
Hướng dẫn mua
Sản phẩm Juniper chính hãng, đầy đủ giấy tờ CO, CQ cho dự án
Báo giá EX2200-24P-4G-TAA chính hãng - Hotline: 0981 558668 - Email: ThegioiJuniper@gmail.com

Switch Juniper EX2200-24P-4G-TAA 24-port 10/100/1000BASE-T Ethernet with PoE+ 405W and 4 SFP GE Uplink Ports

Thiết bị chuyển mạch Switch EX2200-24P-4G-TAA dòng Switch Ethernet Juniper EX2200 cung cấp một giải pháp nhỏ gọn, hiệu năng cao để hỗ trợ giải pháp hội tụ truy cập mạng triển khai.

Bộ chuyển mạch EX2200-24P-4G-TAA chuyển tiếp gói dựa trên mạch (ASIC) với một CPU tích hợp để liên tục chuyển tiếp tốc độ dây, thậm chí với tất cả các tính năng máy bay điều khiển được kích hoạt. 

Switch Juniper EX2200-24P-4G-TAA hỗ trợ 4 đường lên GbE phía trước cố định các cổng có hệ thống quang học có thể cắm (được mua riêng) cho các kết nối đường trục tốc độ cao hoặc liên kết giữa các hệ thống dây.

Bộ chuyển mạch Switch Ethernet EX2200-24P-4G-TAA của Juniper cung cấp một giải pháp kinh tế cho các doanh nghiệp đòi hỏi các giải pháp mạng hiệu năng cao, hoạt động độc lập cho các triển khai tầng truy cập tại các văn phòng chi nhánh và văn phòng từ xa, cũng như các mạng lưới doanh nghiệp.

Juniper EX2200-24P-4G-TAA cũng hỗ trợ công nghệ Virtual Chassis của Juniper Networks, cho phép quản lý tới 4 thiết bị chuyển mạch kết nối như là một thiết bị, cung cấp các giải pháp về khả mở và khả năng mở rộng khi cần mở rộng hệ thống mạng sử dụng.

Đặc điểm cơ bản của Switch Juniper EX2200-24P-4G-TAA

- Hãng: Juniper

- Mã sản phẩm: EX2200-24P-4G-TAA

- Loại sản phẩm: Ethernet Switch

- Dòng sản phẩm: EX2200

- Nhà sản xuất: Juniper Networks, Inc

- Tên sản phẩm: Switch Ethernet Gigabit EX2200-24P-4G-TAA

- Đơn vị giá tương thích: 1U

- Kích thước: Chiều cao: 1,7inch x Chiều rộng: 17,4inch  x Độ sâu: 10inch 

- Trọng lượng (xấp xỉ): 5,95 lb

- Giao diện / Cổng

Số cổng mạng (RJ-45): 24

Tổng số cổng mạng: 24

- Chi tiết khe cắm cổng / mở rộng:

Mạng Ethernet 24 x Gigabit

Khe cắm mở rộng 4 x Gigabit Ethernet

Số lượng tổng số khe cắm mở rộng: 4

Loại khe cắm mở rộng: SFP

Số lượng SFP Slots: 4

Ngân sách PoE: 405 W

DRAM: 512 MB

Flash: 1 GB

CPU ARM 800 MHz CPU

Dung lượng chuyển mạch gói 104 Gbps

Thông lượng lớp 2 (Mpps) 77,4 Mpps (tốc độ dây)

Chuyển đổi lớp 2,  Địa chỉ MAC tối đa trong phần cứng: 16.000

• Khung Jumbo: 9216 byte

• Số lượng Vlan: 1.024 (ID Vlan: 4.096)

• Vlan dựa trên cổng

• Vlan dựa trên MAC

• Vlan thoại

• Vlan riêng (PVlan)

• Tương thích với Per-Vlan Spanning Tree Plus (PVST +)

• RVI (Giao diện Vlan được định tuyến)

• Giao thức định tuyến: RIP v1 / v2, OSPF v1 / v2 (có 4 giao diện hoạt động)

• Các tính năng của Lớp 3: Chức năng quản lý IPv6 • Phát hiện hàng xóm, Syslog, Telnet, SSH, J-Web, SNMP, NTP, DNS

• ACL động 802.1X dựa trên các thuộc tính RADIUS

• Các loại EAP được hỗ trợ theo chuẩn 802.1X: Thông báo tiêu hóa 5 (MD5), Bảo mật lớp vận chuyển (TLS), Bảo mật lớp vận chuyển có đường hầm (TTLS), Giao thức xác thực mở rộng được bảo vệ (PEAP)

Danh sách kiểm soát truy cập (ACL) (Bộ lọc tường lửa hệ điều hành Junos) • ACL (PACL) dựa trên cổng

• Xuất hiện và đi ra ACL (VACL) dựa trên Vlan

• Chuyển hướng và đi ra ACL (RACL) dựa trên bộ định tuyến

• Các mục ACL (ACE) trong phần cứng trên mỗi hệ thống: 1.500

• Bộ đếm ACL cho các gói bị từ chối

• Bộ đếm ACL cho các gói được phép

• Khả năng thêm / xóa / thay đổi các mục ACL ở giữa danh sách (chỉnh sửa ACL)

• L2-L4 ACL

• Tùy chọn hệ thống điện dự phòng bên ngoài (RPS)

• Hỗ trợ 802.3ad (LACP):

- Số lượng LAG được hỗ trợ: 32

- Số lượng cổng tối đa trên mỗi LAG: 8

• Thuật toán chia sẻ tải LAG Giao thông Unicast Bridged:

- IP: S / D MAC, S / D IP

- TCP / UDP: S / D MAC, S / D IP, Cổng S / D

- Không IP: S / D MAC

• Thuật toán chia sẻ LAG Lưu lượng truy cập Unicast được định tuyến:

- IP: S / D IP

- TCP / UDP: Cổng S / D, Cổng S / D

• Thuật toán chia sẻ tải LAG Lưu lượng truy cập đa luồng:

- IP: S / D MAC, S / D IP

- TCP / UDP: S / D MAC, S / D IP, Cổng S / D

- Không IP: S / D MAC

• Thuật toán chia sẻ LAG Lưu lượng truy cập đa tuyến được định tuyến:

- IP: S / D IP

- TCP / UDP: Cổng S / D, Cổng S / D

• Hỗ trợ cổng được gắn thẻ trong LAG

• Phát hiện lỗi đường lên (UFD)

Chất lượng dịch vụ (QoS) • QoS lớp 2

• QoS lớp 3

• Nhập chính sách: 1 tỷ lệ 2 màu

• Hàng đợi phần cứng trên mỗi cổng: 8

• Phương pháp lập lịch trình (đi ra): Ưu tiên nghiêm ngặt (SP), vòng tròn có trọng số hình tròn (SDWRR)

• Ủy thác ưu tiên 802.1p, DSCP / IP

Module quang Juniper sử dụng với Switch SFP EX2200-24P-4G-TAA

- EX-SFP-1FE-FX: SFP 100BASE-FX; LC connector; 1310 nm; 2 km reach on multimode fiber

- EX-SFP-FE20KT13R15: SFP 100BASE-BX; LC connector; TX 1310 nm/RX 1550 nm; 20 km reach on singlestrand, single-mode fiber

- EX-SFP-FE20KT15R13: SFP 100BASE-BX; LC connector; TX 1550 nm/RX 1310 nm; 20 km reach on singlestrand, single-mode fiber

- EX-SFP-1GE-T: SFP 10/100/1000BASE-T copper; RJ-45 connector; 100 m reach on UTP

- EX-SFP-1GE-SX: SFP 1000BASE-SX; LC connector; 850 nm; 550 m reach on multimode fiber

- EX-SFP-1GE-LX: SFP 1000BASE-LX; LC connector; 1310 nm; 10 km reach on single-mode fiber

- EX-SFP-1GE-LH: SFP 1000BASE-LH; LC connector; 1550 nm; 70 km reach on single-mode fiber

Mọi thắc mắc liên quan đến sản phẩm quý khách hàng xin vui lòng liên hệ trực tiếp với chúng tôi theo các số Hotline trên Website để được tư vấn và hỗ trợ tốt nhất.

Sản phẩm khác có thể bạn quan tâm

Địa chỉ mua EX2200-24P-4G-TAA chính hãng, uy tín ✅ Giao hàng toàn Quốc 24/7
[ Hà Nội ] Số 6A Ngõ 235 đường Nguyễn Trãi, Thanh Xuân, Hà Nội
Điện thoại: 024 22255666 - Hotline: 0985 299686
[ Hồ Chí Minh ] 108/1/6 Biệt Thự Làng Hoa, Cây Trâm, Gò Vấp, HCMC
Điện thoại: 028 62959899 - Hotline: 0981 558668

Đại lý Juniper chính hãng
Hotline hỗ trợ bán hàng Hà Nội Hotline hỗ trợ bán hàng HCM


Giao EX2200-24P-4G-TAA tận nơi

✅ Sản phẩm Juniper chính hãng

✅ Đầy đủ giấy tờ CO,CQ

✅ Giá bán cạnh tranh nhất

✅ Dịch vụ chuyên nghiệp

✅ 10.000 khách hàng lựa chọn

✅ Giao hàng toàn Quốc

✅ Hỗ trợ kỹ thuật 24/7


E MAIL BÁO GIÁ SẢN PHẨM JUNIPER

báo giá EX2200-24P-4G-TAA chính hãng

download datasheet Juniper

Juniper Việt Nam (Junipervn.com) là đơn vị Top 3 phân phối thiết bị mạng Juniper chính hãng, uy tín, chuyên nghiệp tại Việt Nam.


0981558668